Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

A Nau'in Layer Chicken Cage

Takaitaccen Bayani:

Ƙwayoyin kaji masu yawa yana nufin cewa suna da zane mai hawa huɗu. Yawancin gonaki yanzu suna amfani da irin waɗannan wuraren kaji, kuma ana amfani da su sosai lokacin kiwon kaji a cikin iyali. Irin waɗannan kaji sun kasu kashi daban-daban, don haka duka manyan kaji da kaji masu tsini za su iya amfani da su, wanda dole ne a tsara shi bisa ga ainihin halin da ake ciki. Lokacin zayyana irin wannan kejin kaji mai yawa, kayan da aka fi amfani da su shine bakin karfe, saboda irin waɗannan kayan suna da halaye masu yawa. Mafi bayyane shine suna da ƙarfin juriya na lalata da taurinsu. Matsakaici, ta wannan hanyar, za su sami mafi girman ƙarfin ɗaukar nauyi kuma ba za su lalace ba lokacin da ake amfani da su.


Cikakken Bayani

Kwatancen inganci

Abokin cinikinmu

Kiɗa & jigilar kaya

Tags samfurin

A-(8)_01

kejin kajin kaji na nufin kejin ƙarfe ko na waya da aka yi amfani da shi wajen kiwon kaji mai yawa a cikin ƙaramin yanki. Ana amfani da su gabaɗaya a cikin gidaje masu rufi tunda suna ba da kulawa mai sauƙi ga manoman kaji waɗanda suke son haɓaka aikin noma da ɗan ƙara ƙarfi. Yawancin manoma suna karuwa suna fifita kejin kajin kaji a Kenya saboda fa'idodi da yawa da suke da su kamar sauƙin sarrafa kaji tare da sauƙin sarrafa ƙwai.

A-(8)_03 

FEATURE

1. Haɓaka Haɓakawa - Ƙirar ƙwai ya fi girma kamar yadda kaji ke adana makamashi don samarwa.

2. Rage Cututtuka - Kaza ba su da damar shiga cikin najasarsu kai tsaye don haka ba su da wani mummunan hatsarin lafiya.

3. Rage Asara Daga Karyewar Ƙwai – Kaji ba sa hulɗa da qwai waɗanda kawai suke birgima.

4. Kadan Labor m - sarrafa kansa watering tsarin da kuma Sauki, kasa aiki m ciyar tsari.

5. Rage Wastage - Akwai ƙarancin ɓarna a kan ciyarwar dabbobi, da ƙimar abinci mai kyau kowane kaza.

6. Rage ƙanƙara & hajji - A cikin kejin baturi, manomi zai iya ƙidaya kajin sa a kowane lokaci.

7. Tsabtace taki - Ya fi sauƙi don fitar da sharar gida a cikin tsarin kejin baturi sabanin zurfafawar zurfafawa wanda ya fi damuwa. Hakanan ana siyar da taki zalla akan farashi mai daraja.

A (3)

Cikakken Bayani

Ƙwayoyin kaji masu yawa yana nufin cewa suna da zane mai hawa huɗu. Yawancin gonaki yanzu suna amfani da irin waɗannan wuraren kaji, kuma ana amfani da su sosai lokacin kiwon kaji a cikin iyali. Irin waɗannan kaji sun kasu kashi daban-daban, don haka duka manyan kaji da kaji masu tsini za su iya amfani da su, wanda dole ne a tsara shi bisa ga ainihin halin da ake ciki. Lokacin zayyana irin wannan kejin kaji mai yawa, kayan da aka fi amfani da su shine bakin karfe, saboda irin waɗannan kayan suna da halaye masu yawa. Mafi bayyane shine suna da ƙarfin juriya na lalata da taurinsu. Matsakaici, ta wannan hanyar, za su sami mafi girman ƙarfin ɗaukar nauyi kuma ba za su lalace ba lokacin da ake amfani da su.

A Type Layer Cage (1) A Type Layer Cage (3)


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • A (7)

  A-(1)_01 A-(1)_02

  A-(2)_01 A-(2)_02

 • KAYAN DA AKA SAMU

  Aiko mana da sakon ku:

  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana